Home » Blog » Zaɓuɓɓukan Zuƙowa 5 KYAUTA Ba tare da Iyakancin Lokaci ba a 2024

Zaɓuɓɓukan Zuƙowa 5 KYAUTA Ba tare da Iyakancin Lokaci ba a 2024

Taron bidiyo yana taimaka wa membobin ƙungiyar nesa don sadarwa da raba bayanai tare da ƙarancin wahala.

Zuƙowa sabis ne na taron bidiyo na tushen girgije wanda zaku iya amfani da shi don gudanar da tarurrukan kama-da-wane tare da wasu ta hanyar sauti, bidiyo, ko duka biyun. Zuƙowa kuma yana ba da damar yin rikodin taro, gidajen yanar gizo, taɗi kai tsaye, da ƙari.

Aikace-aikacen yana da yawa. Kuna iya amfani da shi don gudanar da tarurrukan Zoom mai kama-da-wane tare da ƙungiyar kasuwanci mai nisa, ba da shawara ga marasa lafiya, ba da horo ga abokan ciniki, ba da azuzuwan kan layi ga ɗaliban jami’a, ko ci gaba da tuntuɓar ƙaunatattunku.

Wannan ya ce, Zoom yana da iyaka. Misali, shirin sa na kyauta bai dace da doguwar tarurrukan kungiya ba, saboda akwai iyakacin mintuna 40 a kowane taro.

Hakanan, baya goyan bayan rubutawa kai tsaye, bayar da rahoto, yawo, haɗin gwiwa, da jefa ƙuri’a. Bayan haka, tare da asusun zuƙowa kyauta, ba za ku iya amfani da imel ɗin kamfani ko jami’a don ƙara masu amfani zuwa asusu ta atomatik ba. Shirye-shiryen ƙima suna da tsada.

Wannan, tare da wasu dalilai, yana tura mutane don neman madadin Zuƙowa . A cikin wannan jagorar, zan bi ku ta wasu mafi kyawun hanyoyin zuƙowa kyauta ba tare da iyakance lokaci ba.

Ku kasance da mu.

Mafi kyawun Madadin Zuƙowa Kyauta Ba Tare da Iyakancin Lokaci ba

1 . Skype – Mafi kyawun Madadin Zuƙowa Kyauta ba tare da Iyakancin Lokaci ba Zaɓuɓɓukan Zuƙowa

 

Skype shahararre ne, madadin Zuƙowa kyauta ba tare da iyakacin lokaci ba. Yana ba ku damar yin kiran Skype zuwa Skype, aika saƙonni , taron bidiyo, da kiran layin ƙasa.

Ba dole ba ne ka zazzage ƙa’idar Skype don haɗawa da app ɗin in-browser na Skype. Kuna iya mayar da martani ga saƙonni tare da duk wani martani mai ban sha’awa ko amfani da @mentions don jawo hankalin wani.

Kuna iya raba komai cikin sauƙi akan allonku yayin kira.

Shin abokanka ba su shiga Skype ba? Kuna iya kiran layukan ƙasa cikin sauƙi ta amfani da Skype Credit. Kuna iya tura kiran lissafin lambar whatsapp ku na Skype zuwa wayar ku. Wannan fasalin ya sa ya zama madadin Zuƙowa mai dacewa.

Tare da Lambobin Skype, zaku iya biyan kuɗi kaɗan don samun kira mara iyaka akan tebur ɗinku, wayoyin hannu, ko kwamfutar hannu.

Skype kuma yana ba ku damar yin rikodin kira don nassoshi na gaba, da kuma amfani da juzu’i ta hanyar kiran ku kai tsaye.

lissafin lambar whatsapp

 

Duk tattaunawar ana kiyaye su ta sirri ta ƙarshen-zuwa-ƙarshe

 

2. Haɗuwar Google – Mafi kyawun Madadin Zuƙowa Kyauta Tare da Iyakar Lokacin Minti 60

 

Taron Google shine madadin farko 17 mafi kyawun shafuka kamar newegg 2024 na kyauta zuwa Zuƙowa ba tare da iyakance lokaci akan jerinmu ba. Sabis ne na sadarwar bidiyo wanda Google ya haɓaka.

Google Meet yana ba ku damar samun hanyar haɗin da kuke rabawa tare da duk wanda kuke son saduwa da shi.

Babu wanda zai iya shiga taron

 

Sai dai idan admin ya gayyace shi ko karbuwa. Ta wannan hanyar, kuna tsara duk tr lambobi tarurrukanku gaba a cikin kalandar Google.

Hakanan zaka iya canza shimfidar wuri don ganin mutane da yawa gwargwadon yiwuwa.

Shirin kyauta na Google Meet yana ba ku damar har zuwa awa ɗaya don gudanar da tarukan rukuni yayin da shirin kyauta na Zoom yana ba da damar har zuwa mintuna 60 kawai.

Wannan app yana da sauƙin samun dama daga na’urorin tebur, android, da na’urorin iOS.

 

Scroll to Top