Home » 9 Etsy Millionaires Da Labarun Nasara Don Ƙarfafa Ka

9 Etsy Millionaires Da Labarun Nasara Don Ƙarfafa Ka

Etsy yana ɗaya daga cikin shahararrun kasuwannin da ke kusa da inda masu ƙirƙira,

masu fasaha, da ƙananan masu kasuwanci ke raba abubuwan. Da suka ƙirƙira tare da burin samun ƙarin kuɗin shiga ko kawai sanya aikinsu a can.

Idan kun fi sha’awar samun kuɗi mai kyau maimakon samun fa’ida kawai. Ko nemo mafita don ayyukan ƙirƙira ku, kuna iya yin mamakin irin yuwuwar Etsy.

Mun tattara jerin wasu ƴan miliyoyin masu kudi na. Etsy na gaske da kuma labarun nasara waɗanda suka sami damar mayar da ƙananan. Kantunansu zuwa shahararrun samfuran duniya da manyan kasuwancin kuɗi.

Yi shiri don samun kwarin gwiwa ta labarun da ke bayan. Waɗannan ƙwararrun ƴan kasuwa da yadda suka zo gina masarautun kasuwancinsu.

Etsy Millionaires da Labaran Nasara Etsy Millionaires Da Labarun
1. Dylan Jahraus ( BegoniaRoseCo )

Source: Dylanyearout

 

Mutane kaɗan ne kawai za su iya yin alfaharin samun cikakkiyar ‘yanci. Na kuɗi kafin su kai hari ga shekaru talatin kuma Dylan Jahraus na ɗaya daga cikinsu. Tana samun kudin shiga da yawa guda shida daga kantin sayar da Etsy dinta, BegoniaRoseCo,

tana siyar da kayan ado na al’ada da aka yi da furannin faux, kore, da kayan maye.

Har ila yau, Dylan tana da sana’ar horarwa mai riba a gefen da take amfani. Da ita don siyar da kwasa-kwasan da koyar da sauran mutane yadda za su daidaita shagunan. Su na Etsy da kuma fara samun babban kuɗi daga tallace-tallace.

Koyaya, hanyar Dylan zuwa nasara ba ta kasance mai sauƙi kamar yadda kuke tunani ba. Duk da samun digiri a kasuwanci da jerin imel na mai yanke hukunci kuma aiki a matsayin mai gudanarwa na Zappos da Zoo Lily, Dylan ta yi ƙoƙari don samun sabon aiki bayan danginta sun koma San Diego.

Hakan ya faru ne saboda aikin maigidanta a sojan Amurka yana nufin sai sun zagaya da yawa don kada ta daɗe a kamfani.

 

jerin imel na mai yanke hukunci

 

Wannan rashin aikin yi ya sa

 

Dylan ya fara binciko wasu hanyoyin samun riba. Ta yi tafiya da karnukan mutane da sayar da kayan adon da ta saya daga China akan eBay kafin ta yanke shawarar gwada hannunta wajen siyar da Etsy.

A cikin 2016, Dylan ta buɗe shagonta na Etsy mai suna BegoniaRoseCo. Kayayyakinta na farko wani kayan ado ne da ta yi don shin stubhub legit ne don sake siyar tikiti? bikin aurenta, wanda ba a sayar da shi ba sai bayan wata biyu da jera shi.

Bata karaya ba ta kara sabon kaya a shagonta sannan ta zuba kuzarinta don ganin jerin gwanon ta yi kyau. A ƙarshen shekara ta farko, kantin Dylan ya sami $ 134,000 a cikin kudaden shiga kuma ya ci gaba da girma a sararin samaniya tun lokacin.

A cikin 2022, kantin Dylan ya sami dala miliyan ɗaya da rabi a tallace-tallace, wanda sama da dala miliyan ɗaya ya kasance ribar tsantsa.

Hakanan Karanta : Etsy vs Redbubble

 

2. Matt Snow da Meredith Erin ( Boredwalk )

Source: Boredwalk Etsy Millionaires Da Labarun

Duk wani jerin sunayen attajirai na Etsy ba zai cika ba tare da ambaton Matt Snow da Meredith, ma’aurata na Los Angeles waɗanda suka tr lambobi gina Boredwalk a cikin sanannun salon salon rayuwa.

Boredwalk yana ƙira da siyar da kayan masarufi masu aiki kama daga zane-zane mai hoto zuwa kayan haɗi, mujallu, kayan ado, da ƙari. Kowane samfurin yawanci an rubuta shi da wayo, duhu, da wayo da kwafi da fasaha.

Duo sun ƙaddamar da kantin sayar da su na Etsy a cikin 2014 don yin aiki a matsayin kanti na kerawa da kuma ba su damar barin ayyukansu na yau da kullum kuma su fara aiki da kansu.

Sun kashe dala 20,000 don siyan kayan aikin samarwa wanda zai ba su damar kerawa da jigilar duk samfuran su a cikin gida maimakon dogaro da sabis na buƙatu.

 

Scroll to Top