15 Mafi kyawun Matsayin Jarumi 2024

Hero Course dandamali ne inda ɗalibai za su iya samun damar yin amfani da kayan karatu kuma su sami taimakon aikin gida. Hakanan, malamai na iya ba da ayyukansu kuma su sami kuɗi.

Dandalin ya kara ba da sabis ga malamai , yana ba su damar samun damar nazarin shari’o’i, laccoci, karantarwa, ayyukan samfuri, da ƙari mai yawa. Tare da kayan fiye da miliyan 100 da masu amfani da ɗalibai sama da miliyan 20, ba abin tambaya ba ne cewa Jarumin Course ya shahara.

Course Hero ba shine kawai dandamali irin sa ba. Studypool , Brainscape , StudyDaddy wasu hanyoyi ne masu kyau don gwadawa. Ko da yake mafi kyawun kwas ɗin Hero madadin shine Chegg saboda manyan fasalulluka.

Menene Acikin Wannan Jagoran?

Me yasa zaku gano madadin dandamali?
Madadin Jarumi Mafi kyawun Darasin 15 Mafi kyawun Matsayin
A kan Jarumi, don samun damar abubuwan da ke ciki, ɗalibai dole ne su biya har $39 kowace wata. Wannan farashi mai tsada yana ɗaya daga cikin manyan lahani na dandamali.

Zaɓin mafi araha shine shirin shekara-shekara wanda farashin $9.95 kowace wata, amma zaku biya $119.40 na watanni 12 lokaci ɗaya.

Wasu malaman da ke amfani da Course Hero suma suna korafin cewa albashin ya yi kadan. Dandalin ya bayyana cewa malamai sayi babban sabis na sms na iya samun dala 1,500 a kowane wata, amma adadin ya keɓanta ga manyan malamai.

Waɗannan wasu dalilai ne waɗanda ƙila za ku so ku yi amfani da madadin Jarumin Course, kuma don haka, kuna kan shafin da ya dace.

Duba wasu manyan madadin dandamali zuwa Jarumin Course a ƙasa.

sayi babban sabis na sms

Hakanan Karanta : Mafi kyawun Madadin Zuwa Kahoot

 

Madadin Jarumi Mafi kyawun Darasin
1. Gwaggo

 

Chegg sanannen dandamali ne fiye da Jarumin Course, musamman don taimakon aikin gida. Dandalin ya ƙunshi tambayoyi da amsoshi ƙwararru, bayanin mataki-mataki, da kayan karatu.

Chegg, duk da haka, ya fi yawa a rahoto nawa ne aka yi don hana a snapchat? tsakanin ɗaliban lissafi. Musamman ma, dandalin yana nuna mai warware lissafin kan layi.

Tare da Chegg, kuna iya yin hayan, saya, ko siyar da littattafai . Ba a ma maganar ba, Chegg kuma yana ba da mafita na littafin karatu.

Abin sha’awa, Chegg yana ba da taimakon aikin gida 24/7. Tare da Chegg, kuna samun amsoshin tambayar aikin gida a cikin mintuna 30 zuwa 46.

Sauran kayan aikin da za ku iya shiga tare da Chegg sun haɗa da mai duba saƙo , mai duba nahawu, ambato , da kuma ƙwararrun tantancewa. Waɗannan kayan aikin suna da amfani idan kuna shirya wani aiki ko wani ɗaba’ar.

Kuna biyan kuɗi kaɗan don Chegg fiye da Jarumin Course. Yayin da shirin Hero na Course na wata-wata yana kan $39, Chegg Study and Study Pack tsare-tsaren suna kashe $14.95 da $19.95 a wata, bi da bi.

Nemo mafi kyawun madadin Chegg a cikin wannan sakon.

2. Tambayoyi 15 Mafi kyawun Matsayin

Quizlet yana fasalta kayan aikin koyo da yawa da katunan walƙiya . Koyaya, abu mafi kyau game da dandamali shine yawancin kayan tr lambobi aikin sa da katunan filashi suna samuwa kyauta.

Sakamakon haka, Quizlet madadin ingantaccen farashi ne ga Jarumi Course. Kuna iya haɓakawa zuwa Quizlet Plus akan $35.99 kowace shekara, kusan kashi 70 ƙasa da shirin shekara-shekara na Hero na Course.

Musamman ma, Quizlet yana fasalta bayanin mataki-mataki don nazarin matsalolin. Dandalin yana da bayanai a cikin batutuwa sama da 64, don haka da alama za ku sami mafita don karatun ku.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top